X-ray kan layi lamintaccen gwajin baturi

Aikace-aikace

An haɗa wannan kayan aikin tare da layin isar da sama, Yana iya ɗaukar sel ta atomatik, sanya su cikin kayan aiki don gano madauki na ciki, gane nau'ikan sel ta atomatik, fitar da sel OK sannan sanya su kan layin isar da kai ta atomatik kuma ciyar da su cikin kayan aiki na ƙasa, don gane cikakken ganowa ta atomatik.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen kayan aiki

Lodawa ta atomatik: tsayawa kuma ba da ƙararrawa idan jagorar mai shigowa ba daidai ba ne;

Karatun lamba ta atomatik: yana iya gano lambar QR na asalin sandar sanda kuma adana bayanan;

Canja wurin madaidaicin sanda zuwa tashar ganowa, sanya alamar matsayi da kyau, tare da daidaiton matsayi ± 0.1 mm (a cikin aiwatar da sakawa, hana hulɗar kai tsaye tare da gefen sandar sandar sandar kuma kare shi daga lalacewa yayin sanyawa) ;

Fitarwa/ganewar X-ray: duba ko ya kai kusurwar da ake buƙata; duba ko an gano duk kusurwoyin da ake buƙata, da kuma ko an yi rikodin hotuna da bayanai kuma an adana su.

Tsarin ganowa

图片 4

Tasirin hoto

图片 5
图片 6

Ma'aunin Fasaha

Suna Fihirisa
Girman kayan aiki L=8800mm W=3200mm H=2700mm
Iyawa ≥12PPM / saiti
Girman samfur Tab: T=10~25mm W=50~250mm L=200~660mm;
Tab: L=15~40mm W=15~50mm
Yanayin ciyarwa Mai ɗaukar bel ɗin zai motsa sel zuwa matsayin ɗauka ɗaya bayan ɗaya
Yawan kiba ≤5%
Ƙarƙashin kisa 0%
X-ray tube 130KV haske tube (Hamamatsu)
Yawan bututun X-ray 1 PCS
Lokacin garanti na bututun X-ray 8000H
Mai gano X-ray TDI linzamin kwamfuta kamara
Yawan masu gano X-ray 2 PCS
Lokacin garanti na masu gano X-ray 8000H
Ayyukan kayan aiki 1.Ciyarwa ta atomatik, rarrabawar NG da blanking na sel,
2.Automatic code scanning, data uploading da MES hulda;
3.Gano kusurwoyi huɗu na tantanin halitta;
Zubar da iska ≤1.0μSv/h

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana