kamfani_intr

Kayan aikin duba hoto na X-ray

  • X-Ray Offline CT Duban Batir

    X-Ray Offline CT Duban Batir

    Amfanin kayan aiki:

    • 3D hoto. Ko da yake kallon sashe, za'a iya gano tsayin tsayin tantanin halitta da shugabanci mai faɗi kai tsaye. Sakamakon ganowa ba zai shafe shi ta hanyar chamfer na lantarki ko lanƙwasa, tab ko gefen yumbu na cathode ba.
    • Ba a shafa ta hanyar mazugi ba, hoton sashe bai dace ba kuma a sarari; cathode da anode an bambanta a fili; algorithm yana da babban gano ac
  • X-ray na'ura mai jujjuya tasha huɗu

    X-ray na'ura mai jujjuya tasha huɗu

    Ana amfani da tsarin tsarin hoto guda biyu da nau'ikan ma'aikata guda biyu don ganowa da bincike kan layi. Ana iya amfani da shi don ganowa ta kan layi ta atomatik na ƙwayoyin jakar polymer murabba'in ko ƙãre baturi. Ta hanyar janareta na X-ray, wannan kayan aiki za su fitar da X-ray, wanda zai shiga cikin baturi a ciki kuma za a karɓa ta hanyar tsarin hoto don ɗaukar hoto da kuma ɗaukar hoto. Sa'an nan kuma, za a sarrafa hoton ta hanyar software da algorithm mai zaman kanta, kuma ta hanyar ma'auni na atomatik da hukunci, samfurori masu dacewa da waɗanda ba su dace ba za a iya ƙaddara su kuma za a fitar da samfuran da ba su dace ba. Gaba da baya na kayan aiki za a iya ɗora su tare da layin samarwa.

  • Semi-atomatik mai ɗaukar hoto

    Semi-atomatik mai ɗaukar hoto

    Ta hanyar tushen X-ray, wannan kayan aiki zai fitar da X-ray, wanda zai shiga baturin ciki kuma tsarin hoto ya karbe shi don ɗaukar hoto da ɗaukar hoto. Sa'an nan, za a sarrafa hoton ta hanyar software da algorithm masu zaman kansu, kuma ta hanyar aunawa ta atomatik da hukunci, za a iya ƙayyade samfurori masu dacewa da waɗanda ba su dace ba kuma za a fitar da samfuran da ba su dace ba.

  • X-ray kan layi mai gwada baturi mai jujjuyawa

    X-ray kan layi mai gwada baturi mai jujjuyawa

    An haɗa wannan kayan aikin tare da layin isarwa na sama. Yana iya ɗaukar sel ta atomatik, sanya su cikin kayan aiki don gano madauki na ciki, gane rarrabuwa ta atomatik na ƙwayoyin NG, fitar da ƙwayoyin 0k kuma sanya su kan layin isar da kai ta atomatik kuma a ciyar da su cikin kayan aiki na ƙasa, don gane cikakken ganowa ta atomatik.

  • X-ray kan layi lamintaccen gwajin baturi

    X-ray kan layi lamintaccen gwajin baturi

    An haɗa wannan kayan aikin tare da layin isar da sama, Yana iya ɗaukar sel ta atomatik, sanya su cikin kayan aiki don gano madauki na ciki, gane nau'ikan sel ta atomatik, fitar da sel OK sannan sanya su kan layin isar da kai ta atomatik kuma ciyar da su cikin kayan aiki na ƙasa, don gane cikakken ganowa ta atomatik.

  • X-ray kan layi cylindrical gwajin baturi

    X-ray kan layi cylindrical gwajin baturi

    Ta hanyar tushen X-ray, wannan kayan aiki zai fitar da X-ray, wanda zai shiga baturin ciki kuma tsarin hoto ya karbe shi don ɗaukar hoto da ɗaukar hoto. Sa'an nan, za a sarrafa hoton ta hanyar software mai zaman kanta da algorithm, kuma ta hanyar aunawa ta atomatik da hukunci, za a iya ƙayyade samfurori masu dacewa da waɗanda ba su dace ba kuma za a iya fitar da samfurori na gaba da baya na kayan aiki tare da layin samarwa.