Dacheng Precision ya shirya Wasanni na 26!

A ranar 3 ga Nuwamba, Wasanni na 26 na Dacheng Precisionaka faraa lokaci guda a Dongguansamarwatushe da kuma Changzhousamarwatushe.

Dacheng Precision yana haɓaka kyawawan al'adun wasanni na shekaru masu yawa, da manufar"lafiya wasanni,aikin farin ciki” ya daɗe da tushe sosai a cikima'aikaci'zukatai. A cikin wannantaron wasanni, dama'aikatana DCDaidaitawaya nunaruhin kungiya da haskakawaedsha'awar wasanni da kuzari.

 

1. Dumu-dumu

Dacheng Precision Wasanni na 26 (2)

Karfe 1 na rana, ma'aikatan DC Precision sanye da tufafin uniform suka shiga filin wasa. Tare da matsayi na kayan aiki, ma'aikatan sun yi aikin watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, suna nuna halin aiki da ƙarfin tunani na ma'aikata.

 

2.Wasannin nishadi

Dacheng Precision Wasanni na 26 (3)

Dacheng Precision Wasanni na 26 (4)

Wasan suna mai da hankali kan haɗakar gasa da sha'awa, gami da tsaitsaye dazuzzuka, tsalle tsalle, ja da yaƙi, da ayyukan gudu.

’Yan wasan da suka shiga gasar sun yi gwagwarmaya sosai tare da samun sakamako mai kyau. Jama'a suka fashe da dariya da murna lokaci zuwa lokaci.

 

3. Tugwar yaki

Dacheng Precision Wasanni na 26 (6)

Tug na yaƙi yana ɗaya daga cikin mafi ƙalubale al'amura ga ruhin ƙungiyar. Lokacin da aka busa busa, ’yan wasan suka kama doguwar igiyar kuma suka yi iya kokarinsu don janye ta.

 

4. tseren nesa

Dacheng Precision Wasanni na 26 (7)

An yi karar bindigar farawa, tseren nisa na Dacheng ya tashi. Kusan ma’aikata dubu da suka halarci aikin sun yi gudu sosai a kan hanyar. A matsayin ɗayan wasannin da aka fi so na ma'aikatan DC Precision, gudu mai nisa wani al'ada ce ta wasannin.

Wani ma'aikaci ya ce, "Tun lokacin da na sauke karatu, ba kasafai nake yin gudu a cikin rayuwar yau da kullun ba, tun lokacin da na zama ɗaya daga cikin ma'aikatan Dacheng, yanayin wasanni mai ƙarfi ya rinjayi ni.

 Dacheng Precision Wasanni na 26 (1)

 

Bayan wasu gasa da aka yi, an fitar da sunayen wadanda suka lashe kowacce kyauta.

Dacheng Precision yana riƙe da wasannin motsa jiki kuma yana haɓaka wasan motsa jiki, yana nufin yin kira ga duk ma'aikatan DC don ci gaba da haɓaka wasan motsa jiki mafi girma, sauri da ƙarfi. Za ta ci gaba da haifar da yanayin al'adun kamfanoni na "wasanni lafiya da aikin farin ciki", da kuma ƙarfafa ma'aikatan Dacheng don haɓaka haɗin gwiwar ƙungiya, da ƙoƙarin zama na farko!

 

Yanar Gizo:www.dc-precision.com

Email: quxin@dcprecision.cn

Waya/Whatsp: +86 158 1288 8541


Lokacin aikawa: Nuwamba-16-2023