The Super β-ray yanki yawa ma'auni ne da farko amfani da lithium baturi cathode da anode shafi matakai don auna yanki yawa na lantarki zanen gado.
Haɓaka Ayyuka
;Parameter; | ;Daidaitaccen β-ray Areal Density Gauge; | ;Super β-ray Areal Density Gauge; |
;Daidaiton Maimaituwa; | ;16s hadewa: ± 3σ ≤ ± 0.3‰ na ƙimar gaskiya ko ± 0.09g/m²; | ;16s hadewa: ± 3σ ≤ ± 0.25‰ na ƙimar gaskiya ko ± 0.08g/m²; |
;Saurin dubawa; | 0-24 m/min | 0-36 m/min |
;Tabo Nisa; | 20 mm, 40 mm | 3 mm, 5 mm, 10 mm, 15 mm |
;Radiation Source; | 300 mci, 500 mci madauwari tushe | 500 mci, 1000 mci layin layi |
Tabo Nisa
Girman tabo na β-ray daidai gwargwado ga takardar tafiya ta lantarki yana bayyana ma'anar nisa tabo, wanda ke ƙayyade ƙudurin sararin samaniya na ma'auni mai yawa na yanki.
Tare da ci gaba a cikin amincin baturi da aiki, layin samarwa yanzu suna buƙatar daidaito mafi girma da ƙudurin sararin samaniya daga β-ray yanki mai yawa ma'auni. Koyaya, a ƙarƙashin yanayin gwaji iri ɗaya, ƙananan faɗin tabo suna haɓaka ƙudurin sarari (ba da damar ƙarin cikakkun bayanan martaba) amma rage daidaiton aunawa.
Don magance wannan ƙalubalen, Dacheng Precision yana haɓaka faɗin tabo zuwa mafi ƙarancin 3mm yayin kiyaye daidaiton aunawa, yana ba da zaɓuɓɓukan daidaitawa waɗanda suka dace da takamaiman buƙatun mai amfani.
Zane Mai Aiki
Tsabar Tsariilina;
- ;Madaidaicin Tsarin Nau'in Nau'in O-
- Sensors suna amfani da ingantattun faifan servo
- Rayuwar tushen tushen β-ray: Har zuwa shekaru 10
- Daidaitawar kai: Yana ramawa don bambance-bambancen yanayin zafin iska / danshi da haɓakar ƙarfin radiation
- Samfurin saye mai saurin gaske: mitar samfur har zuwa 200kHz
- Mai gano hasken Radiation: Ingantaccen aiki ta hanyar haɓaka taga / sigina; Lokacin amsawa <1ms, daidaiton ganowa <0.1%, ingantaccen amfani da sigina ya inganta ta 60% vs. na al'ada ganowa
- Fasalolin software: Taswirar zafi na ainihi, daidaitawa ta atomatik, nazarin bugun jini, rahotannin ingancin yi, dannawa ɗaya MSA
Ci gaban gaba;
Dacheng Precision ya kasance mai himma ga ƙirƙira ta R&D, yana ba da mafita mai mahimmanci don tallafawa abokan cinikin duniya don samun ci gaba mai inganci a masana'antar batirin lithium.
Lokacin aikawa: Afrilu-29-2025