Multi-frame aiki tare da tsarin sa ido & aunawa

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don cathode & anode shafi na batirin lithium. Yi amfani da firam ɗin dubawa da yawa don sa ido tare da auna ma'aunin lantarki.

Tsarin aunawa da yawa shine ƙirƙirar firam ɗin dubawa guda ɗaya tare da ayyuka iri ɗaya ko mabanbanta cikin tsarin aunawa ta hanyar keɓance fasahar bin diddigin, ta yadda za a iya gane duk ayyukan firam ɗin binciken guda ɗaya da aiki tare da bin diddigi da ayyukan aunawa waɗanda ba za a iya samu ta hanyar firam ɗin dubawa ɗaya ba. Dangane da buƙatun fasaha don rufewa, ana iya zaɓar firam ɗin dubawa kuma ana samun goyan bayan firam ɗin dubawa mafi yawa.

Samfuran gama gari: firam biyu, firam uku da firam biyar β-/ X-ray kayan aikin auna ma'aunin ma'auni mai daidaitawa: X-/ β-ray biyu-firam, firam uku da firam ɗin da aka daidaita CDM hadedde kauri & kayan aikin aunawa ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

min 3

Tsarin bas na EtherCAT

Fasahar R&D mai zaman kanta: Mai watsa shiri mai sarrafa masana'antu + mai sarrafa motsi (EtherNet + EtherCAT)

图片 2

Daidaiton aiki tare

Daidaitaccen aiki tare: Kuskuren aiki tare ≤ 2mm (an haɗa da mai rikodin sutura);

An sanye take da na'urar sarrafa motsi ta musamman da madaidaicin incoder, don tabbatar da daidaiton sa ido na aiki tare.

Multi-frame aiki tare1

Tsarin bin diddigin firam da yawa

Sarrafa software

Abubuwan mu'amala mai wadatar bayanai; abokin ciniki na iya zaɓar musaya don 1 #, 2 # da 3 # firam na zaɓi;

Akwai don CPK, Max da Min statistics da dai sauransu.

Multi-frame aiki tare2

Auna yawan shafi net

Ma'auni na net shafi yawa: daidaito na net shafi yawa ne core index for electrode ingancin a shafi tsari;

A cikin aiwatar da samarwa, jimlar nauyin foil na jan karfe da na'urar lantarki suna canzawa lokaci guda kuma adadin abin da ke tattare da shi yana da inganci ta hanyar auna bambancin firam biyu. Ingantacciyar saka idanu akan adadin abin rufe fuska yana da matukar mahimmanci ga lantarki na baturi na lithium. Bayanan tattara bayanai a cikin wannan adadi da ke ƙasa: An yi amfani da rufin anode guda ɗaya na tsawon mita 2,000, ya fara amfani da kayan auna ma'aunin ƙasa don auna bambancin bangon tagulla kafin rufewa; yayin da ake amfani da saiti na biyu don auna jimlar nauyin lantarki bayan rufewa.

Multi-frame aiki tare3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana