Cell hatimin kauri ma'auni

Aikace-aikace

Ma'aunin kauri don gefen hatimin tantanin halitta

Ana sanya shi a cikin bitar bitar hatimi na saman-gefen don jakar jakar hannu kuma ana amfani da ita don duba samfurin layin layi na kaurin hatimi da yanke hukunci kai tsaye na ingancin hatimi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen kayan aiki

Ɗauki tsarin tuƙi na servo don tabbatar da saurin ma'auni iri ɗaya da daidaitaccen matsayi;

Yi amfani da na'urar ƙulla wutar lantarki da aka ƙera, don guje wa kuskuren aunawa wanda ya taso daga matse marar daidaituwa;

Kunna hukunce-hukuncen yarda ta atomatik bisa ga ƙayyadaddun samfur da aka shigar.

图片 3

Aunawa sigogi

Ma'auni na kauri: 0 ~ 3 mm;

Resolution na kauri transducer: 0.02 μm:

Ana fitar da bayanan kauri ɗaya ta 1 mm; maimaita daidaito don auna kauri shine ± 3σ <± 1 um (yankin 2mm)

图片 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana